เกิดข้อผิดพลาด
  • เทมเพลตที่ใช้แสดงผลในส่วนนี้ไม่สมบูรณ์กรุณาติดต่อผู้ดูแล

Home

ประกาศรายชื่อค่ายสานฝัน9

...ประกาศรายชื่อผู้ได้รับคัดเลือกเข้าร่วมโครงการ "ค่ายสานฝันสู่ความเป้นแพทย์ ครั้งที่9"

พี่ๆขอแสดงความยินดีกับน้องทั้ง 60 คนด้วยครับ แล้วเตรียมตัวมาร่วมสนุก+ทำความรู้จักกันในวันค่ายนะค้าบบบ ^^
.สำหรับน้องๆที่ไม่ได้มาเจอกับพี่ๆในค่ายครั้งนี้ อย่าเพิ่งเสียใจไปนะครับ หากเป็นน้อง ม.5 ไว้โอกาสหน้า"ค่ายสานฝัน#10"ลองส่งใบสมัครมาใหม่นะครับ // แต่ถ้าเป็นน้อง ม.6 ที่มุ่งมั่นจะมาเป็นส่วนหนึ่งในครอบครัว PI พี่ๆขอเป็นกำลังใจให้ มาเจอกันในฐานะ"PI'18" นะครับ สู้ๆ :))

รายชื่อน้องค่ายสานฝัน